Chỉ mất 1 phút thôi là bạn đã có thể làm thành viên chính thức của forum, được tham gia bình luận các bài viết về Farm Ville. Vậy xin bạn hãy đăng kí để ủng hộ forum!

Join the forum, it's quick and easy

Chỉ mất 1 phút thôi là bạn đã có thể làm thành viên chính thức của forum, được tham gia bình luận các bài viết về Farm Ville. Vậy xin bạn hãy đăng kí để ủng hộ forum!

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

lehieu25
moonlovely_pham
vnh94
Bê_96
letin89
9 posters

Mình cần giúp đỡ :(( ai vào giải đáp hộ mình đi

letin89
    Nông dân mới
    Nông dân mới

Mình cần giúp đỡ :(( ai vào giải đáp hộ mình đi Empty Mình cần giúp đỡ :(( ai vào giải đáp hộ mình đi

Bài gửi by letin89 Mon Jan 25, 2010 10:15 pm

Mấy ngày nay mình ko cách nào vào game farmville được ! load đầy mà cứ đứng yên suốt mình ko thể đăng nhập được ! hàng xóm cũng ko thể vào farm mình . Ai biết xin cho mình giải pháp nha ! tks
    [You must be registered and logged in to see this link.]
    Bê_96
    Bê_96
    Admin

Mình cần giúp đỡ :(( ai vào giải đáp hộ mình đi Empty Re: Mình cần giúp đỡ :(( ai vào giải đáp hộ mình đi

Bài gửi by Bê_96 Wed Jan 27, 2010 5:26 pm

Cái này là do lỗi của Zynga. Bạn cứ đợi 1 thời gian nhá, cũng có rất nhiều người bị như bạn, nhưng sẽ được Zynga sửa chữa ngay í mà^^
    letin89
    Nông dân mới
    Nông dân mới

Mình cần giúp đỡ :(( ai vào giải đáp hộ mình đi Empty Re: Mình cần giúp đỡ :(( ai vào giải đáp hộ mình đi

Bài gửi by letin89 Wed Jan 27, 2010 11:59 pm

Bê_96 đã viết:Cái này là do lỗi của Zynga. Bạn cứ đợi 1 thời gian nhá, cũng có rất nhiều người bị như bạn, nhưng sẽ được Zynga sửa chữa ngay í mà^^
    tks bạn nha ! mà bạn cho mình hỏi thêm vấn đề này nha ! mình ko vào được mà hàng xóm vẫn ko vào farm mình được Sad
    vnh94
    Nông dân mới
    Nông dân mới

Bài gửi by vnh94 Tue Feb 09, 2010 5:37 pm

[You must be registered and logged in to see this link.] Very Happy Vao day tam cung duoc
    moonlovely_pham
    Nông dân mới
    Nông dân mới

Bài gửi by moonlovely_pham Thu Feb 11, 2010 11:49 pm

mình cũng bị như bạn đó, tự dưng 2 ngày nay không biết sao k vào được nữa, cứ chạy được 90% thì dừng lại yêu cầu down file xuống nữa mà down xong thì chờ hoài cũng chẳng thấy gì. k biết là tại Zynga hay tại máy tình mình thiếu gì k nữa
    lehieu25
    Nông dân mới
    Nông dân mới

Bài gửi by lehieu25 Mon Feb 15, 2010 5:57 pm

Ai cuu gium di ma, may ngay ko thu hoach gi ca cay coi chet het roi
    phoebemai15
    Nông dân mới
    Nông dân mới

Bài gửi by phoebemai15 Sun Mar 28, 2010 12:58 am

minh cung khong vao dc farm
    vao nhan gifts cua farm cung khong dc
    ai biet thi giup minh voi
    cam on nhieu
    xuansang1983
    Nông dân mới
    Nông dân mới

Bài gửi by xuansang1983 Sat Jun 05, 2010 11:47 am

Minh moi biet choi\
    Khong biet cach moi ban vao choi chung, khong co hang xom va ban be
    Co ai biet cach chi minh voi
    Lam sao de moi mot nguoi ban, sau do la hang xom, (minh chua co ban tren facebook)
    tynberry
    tynberry
    Nông dân mới
    Nông dân mới

Bài gửi by tynberry Tue Jul 27, 2010 11:42 am

xuansang1983 đã viết:Minh moi biet choi\
    Khong biet cach moi ban vao choi chung, khong co hang xom va ban be
    Co ai biet cach chi minh voi
    Lam sao de moi mot nguoi ban, sau do la hang xom, (minh chua co ban tren facebook)

để add được neighbor bạn add Friend trên FB trước ( sau khi họ accepted) rồi load game kế bên chử play có My neighbor đó click vô chọn nick cần add. Bên kia ok load farm lại là xong Very Happy add nick nhé Tyn Berry
    thienkim
    Nông dân mới
    Nông dân mới

Bài gửi by thienkim Fri Dec 03, 2010 8:37 am

minh cung bi tinh trang nhu vay...co the vao farm dc nua ko???minh ko the? vao dc. farm cua minh.nhung dung 1 account khac thi co the vao dc farm binh thuong.wa tham nhung hang xom khac thi dc. nhung ko the vao tham farm cua minh

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Sat Apr 27, 2024 11:26 am